Thông số kỹ thuật

Tên Sản Phẩm

Bàn Trà Luxury Sang Trọng BTGD03-16

Mã Sản Phẩm

BTGD03-16

Kích Thước

Bàn trà : L160*W90*H50MM

Chất Liệu

Khung gỗ Hồng Sắc uốn cong, Sơn màu gỗ Đàn Hương Đỏ

Phong Cách

Luxury

Xuất Xứ

Nhập Khẩu

Bảo Hành

2 Năm

Bảo Trì

Trọn đời sản phẩm

Bàn Trà Luxury Sang Trọng BTGD03-16 hợp với phòng khách rộng rãi, muốn có điểm nhấn sang trọng kiểu dáng cổ điển pha nét hiện đại. Với kích thước L160 x W90 x H50, bàn có mặt trải dài, phù hợp đặt giữa bộ sofa lớn hoặc phòng khách biệt thự, chung cư cao cấp cần không gian tiếp khách bề thế.

Khung bàn làm từ gỗ Hồng Sắc, được uốn cong tỉ mỉ tạo đường nét mềm mại, tinh xảo ở phần chân và viền bàn. Bề mặt hoàn thiện bằng lớp sơn màu gỗ Đàn Hương Đỏ, lên màu ấm và sang, đúng tinh thần phong cách Luxury mà Gia Khánh đang giới thiệu trong dòng bàn trà nhập khẩu, bàn trà hiện đại tại showroom.

Sản phẩm là hàng nhập khẩu nguyên kiện, được Gia Khánh bảo hành 2 năm, bảo trì trọn đời sản phẩm. Bạn đặt bàn được giao lắp trong 24–72 giờ tại nội thành Hà Nội, giao toàn quốc. Ghé showroom Gia Khánh tại C14 Bắc Hà, Tố Hữu, Hà Đông để xem và ngồi thử trực tiếp Bàn Trà Luxury Sang Trọng BTGD03-16, hoặc gọi hotline 0934 605 333 để được tư vấn nhanh.

 Bàn Trà Luxury Sang Trọng BTGD03 -16 là sản phẩm hiện đang được bán chạy tại Nội thất Gia Khánh. Với thiết kế thông minh và tiện dụng, bàn trà được rất nhiều khách hàng yêu thích. Dưới đây là những thông tin về sản phẩm.

Nội thất Gia Khánh địa chỉ bán bàn trà hiện đại giá tốt

Sản phẩm Bàn Trà Luxury Sang Trọng BTGD03-16 tại Nội thất Gia Khánh rất phong phú và đa dạng. Chỉ cần bước vào showroom, bạn sẽ tha hồ chiêm ngưỡng các mẫu bàn đẹp. Từ đó dễ dàng chọn lựa cho mình mẫu bàn trà với màu sắc, thiết kế như ý làm đẹp không gian.

Bàn Trà Luxury Sang Trọng BTGD03-16 tại Nội thất Gia Khánh được bán với giá phải chăng. Do đó, bạn không chỉ yên tâm về chất lượng, mà còn tiết kiệm được chi phí khi mua sản phẩm. Nội thất Gia Khánh trực tiếp phân phối sản phẩm bàn trà nên giá niêm yết là giá tốt.

Hình ảnh chụp chính diện bàn trà luxury BTGD03-16, thể hiện rõ mặt bàn màu đen bóng và viền kim loại màu đồng tinh xảo. Ha…

Bàn trà luxury BTGD03-16 đặt trong bối cảnh phòng khách sang trọng, tạo nên tổng thể hài hòa. Bàn trà mặt kính đen, thân g…

Vì sao nên mua Bàn Trà Luxury Sang Trọng BTGD03-16 tại Nội thất Gia Khánh?

  • Bàn trà nhập khẩu, kiểu dáng đẹp;
  • Chất liệu hàng đầu, gỗ cao cấp
  • Bảo hành 12 – 24 tháng, tuỳ theo nhà sản xuất;
  • Miễn phí vận chuyển cho khách hàng tại nội thành Hà Nội 
  • Có chính sách hỗ trợ cho khách hàng ngoại tỉnh.

Ngoài bán bàn trà hiện đại, Nội Thất Gia Khánh còn là đơn vị đi đầu trong cung ứng bàn trà kệ tivi tân cổ điển, ghế sofa phòng khách, giường ngủ, các loại giường ngủ tiện lợi (sofa giường, giường đa năng có ghế massage). Chúng tôi có Showroom trưng bày rộng rãi với hàng nghìn sản phẩm tại Hà Nội 

Xem thêm: Bàn Trà Mặt Đá 1m3 Hiện Đại BT1910-2

Quý khách có nhu cầu mua Bàn Trà Luxury Sang Trọng BTGD03-16 hãy liên hệ tới Showroom Noithatgiakhanh để được tư vấn!

Địa chỉ Noithatgiakhanh tại Hà Nội:

  • Toà Nhà : Tầng 1+2 CT1 – C14 Bắc Hà – Đường Tố Hữu – Trung Văn  – TP Hà Nội (5000m2 gần ngã tư Trung Văn)
  • Hotline: 0934.605.333
  • Email: [email protected]

 


Bàn Trà Luxury Sang Trọng BTGD03-16 mat ban duoc lam tu chat lieu gi?

Bàn Trà Luxury Sang Trọng BTGD03-16 su dung mat da tu nhien/da nhan tao/kinh cuong luc cao cap, chan ban inox hoac go. Sản phẩm chong tray, chiu nhiet tot va de lau chui.

Mua Bàn Trà Luxury Sang Trọng BTGD03-16 o dau uy tín?

Quy khach co the mua Bàn Trà Luxury Sang Trọng BTGD03-16 tai showroom Nội Thất Gia Khánh – Toà Nhà C14 Bắc Hà, đường Tố Hữu, Hà Nội (5000m2). Hotline: 0934.605.333. Bao hanh 2 nam, bảo trì trọn đời.

1 đánh giá cho Bàn Trà Luxury Sang Trọng BTGD03-16

  1. Bùi Đình Mạnh (xác minh chủ tài khoản)

Thêm một đánh giá

hay den trai nghiem noi that gia khanh

Video Nổi bật

Showroom Trải Nghiệm Nội Thất 5000m2 của Nội Thất Gia Khánh

Bộ Sưu Tập The Wine

Bộ sưu tập The Diamond

Bộ Sofa lớn nhất Việt Nam

Sản phẩm khuyến mại

Giảm 30%
Giá gốc là: 16.300.000 ₫.Giá hiện tại là: 11.410.000 ₫.
Giảm 30%
Giá gốc là: 14.300.000 ₫.Giá hiện tại là: 10.010.000 ₫.
Giảm 30%
Giá gốc là: 66.042.000 ₫.Giá hiện tại là: 46.230.000 ₫.
Giảm 20%
Giá gốc là: 62.800.000 ₫.Giá hiện tại là: 50.000.000 ₫.
Giảm 20%
Giá gốc là: 25.150.000 ₫.Giá hiện tại là: 20.000.000 ₫.
Giảm 20%
Giá gốc là: 37.600.000 ₫.Giá hiện tại là: 30.000.000 ₫.
Giảm 21%
Giá gốc là: 126.800.000 ₫.Giá hiện tại là: 100.000.000 ₫.
Giảm 50%
Giá gốc là: 42.770.000 ₫.Giá hiện tại là: 21.385.000 ₫.
Giảm 20%
Giá gốc là: 9.500.000 ₫.Giá hiện tại là: 7.600.000 ₫.
Giảm 30%
Giá gốc là: 189.000.000 ₫.Giá hiện tại là: 132.300.000 ₫.
Giảm 50%
Giá gốc là: 1.620.000.000 ₫.Giá hiện tại là: 810.000.000 ₫.
Giảm 50%
Giá gốc là: 85.550.000 ₫.Giá hiện tại là: 42.775.000 ₫.

NGƯỜI NỔI TIẾNG LỰA CHỌN

NỘI THẤT GIA KHÁNH

mask group 249

Diễn Viên Việt Anh

huyen my

Á Hậu Huyền My

hoa hau ngoc han

Hoa Hậu Ngọc Hân

doan tuan

Diễn Viên Doãn Tuấn

ca si quang ha

Ca Sĩ Quang Hà

duc khue

NSƯT Đức Khuê

bao thanh

Diễn Viên Bảo Thanh

quynh nga

Diễn Viên Quỳnh Nga

trung quan idol

Trung Quân Idol

ngan quynh

Diễn Viên Ngân Khánh

quynh bup be

Diễn Viên Phương Oanh

quynh nga

Diễn Viên Quỳnh Nga

NHÂN VIÊN TƯ VẤN MUA HÀNG

dia diem noi that gia khanh SHOWROOM Hà Nội
FB chat
FB chat