- Trang chủ
- Kệ Tivi
- Kệ Tivi Hiện Đại
- [Hàng Order] Kệ tivi mặt kính đa năng phòng khách D144003
[Hàng Order] Kệ tivi mặt kính đa năng phòng khách D144003
Hiện đại
Gọi hoặc nhắn Zalo để được báo giá.
Ưu đãi theo từng đợt, gọi hoặc Zalo để biết ưu đãi đang chạy.
Hẹn xem ở showroom 5.000 m² ›Kệ tivi mặt kính đa năng D144003 sở hữu thiết kế hiện đại, mặt kính tạo điểm nhấn sang trọng cho phòng khách. Sản phẩm thuộc dòng kệ tivi đa năng, linh hoạt bố trí không gian trưng bày và lưu trữ. Gia Khánh bảo hành 2 năm, bảo trì trọn đời, mời bạn xem trực tiếp tại showroom trước khi quyết định.
- Bảo hành2 năm · bảo trì trọn đời sản phẩm
- Giao lắpGiao theo đơn đặt, hỏi lịch giao khi chốt mẫu
- Xem – ngồi thử tại showroom 5.000 m² Hà Nội
- Giá niêm yết rõ ràng
Danh mục: Kệ Tivi Đa Năng, Kệ Tivi Hiện Đại, Kệ Tivi Mặt Kính
Thông số kỹ thuật
Phong cách & xuất xứ
- Phong cách
- Hiện đại
Bảo hành 2 nămBảo trì trọn đời
Mô tả
Kệ tivi mặt kính đa năng phòng khách D144003 là lựa chọn dành cho những gia đình yêu thích phong cách hiện đại, muốn không gian phòng khách vừa gọn gàng vừa có điểm nhấn tinh tế. Với mặt kính là chi tiết chủ đạo, sản phẩm phù hợp bố trí ở khu vực tiếp khách, cạnh sofa hoặc đối diện tivi, giúp căn phòng thêm sáng và thoáng mắt.
Điểm nhấn của D144003 nằm ở mặt kính mang phong cách hiện đại, giúp kệ tivi trở nên nhẹ nhàng, sáng bóng và dễ phối cùng các món nội thất khác trong phòng khách. Đúng như tên gọi kệ tivi đa năng, sản phẩm được thiết kế với các ngăn kệ để bạn vừa đặt tivi, vừa trưng bày phụ kiện trang trí hoặc lưu trữ đồ dùng, tối ưu công năng cho không gian sinh hoạt chung.
Toàn bộ sản phẩm tại Gia Khánh đều được bảo hành 2 năm, bảo trì trọn đời, giao lắp nội thành Hà Nội trong 24–72 giờ và giao hàng toàn quốc. Bạn ghé showroom 5.000 m² tại C14 Bắc Hà, Tố Hữu, phường Đại Mỗ, Hà Nội (mở cửa 8:00–19:00) để xem trực tiếp kệ tivi D144003, hoặc gọi hotline 0934 605 333 để được tư vấn nhanh.
Xem thêm: Kệ Tivi Hiện Đại · Kệ Tivi

Kệ Kệ tivi mặt kính đa năng phòng khách D144003 được làm từ chất liệu gì?
Kệ Kệ tivi mặt kính đa năng phòng khách D144003 sử dụng gỗ công nghiệp/MDF phủ melamine cao cấp, khung kim loại chắc chắn, bề mặt sáng bóng dễ vệ sinh, chịu lực tốt.
Mua Kệ tivi mặt kính đa năng phòng khách D144003 chính hãng ở đâu?
Kệ tivi mặt kính đa năng phòng khách D144003 có bán tại showroom Nội Thất Gia Khánh, Toà C14 Bắc Hà, đường Tố Hữu, Hà Nội. Liên hệ hotline 0934.605.333 để được tư vấn.
Cần tư vấn chọn cỡ cho phòng nhà mình?
Để lại số, tư vấn viên gọi lại trong giờ 8:00–19:00. Không cần điền tên.
Mẫu kệ tivi hiện đại giá gần
Xem tất cả ›
Kệ Tivi Đẹp Phong Cách Luxury KTGD02
Mã: Kệ Tivi Đẹp Phong Cách Luxury KTGD0259.300.000 ₫
Bàn Trà Kệ Tivi Mặt Đá Hiện Đại BT8636-13/22
Mã: BT8636-13/2217.800.000 ₫
Kệ Tivi Luxury Sang Trọng KT8826-20
Mã: KT8826-2017.180.000 ₫
Kệ Tivi Hiện Đại Mặt Đá Sang Trọng KT6208-20
Mã: KT6208-209.000.000 ₫
Kệ Tivi Mặt Đá Hiện Đại Tinh Tế PL3007B-20
Mã: PL3007B-207.200.000 ₫
Kệ Tivi Mặt Đá Sang Trọng KT8808-20
24.850.000 ₫
Kệ Tivi Hiện Đại KT8810-22
Mã: Kệ Tivi Hiện Đại KT8810-2218.580.000 ₫
Bàn Trà Kệ Tivi Mặt Đá Nhập Khẩu BT1400-KT2800
Mã: BT1400-KT280019.300.000 ₫
Sản phẩm khuyến mại
Xem tất cả ›
Combo Bàn Ghế Ăn Tân Cổ Điển BA21
Giá gốc:126.800.000 ₫Giá giảm: 100.000.000 ₫Tiết kiệm 26.800.000đ
Combo Bàn Ghế Ăn 8 Người Luxury Hiện Đại BA11
Giá gốc:37.600.000 ₫Giá giảm: 30.000.000 ₫Tiết kiệm 7.600.000đ
Combo Bàn Ghế Ăn 10 Người Hiện Đại Luxury BA09
Giá gốc:62.800.000 ₫Giá giảm: 50.000.000 ₫Tiết kiệm 12.800.000đ
Combo Bàn Ghế Ăn 6 Người Hiện Đại Luxury BA08
Giá gốc:25.150.000 ₫Giá giảm: 20.000.000 ₫Tiết kiệm 5.150.000đ
Combo Phòng Khách Tân Cổ Điển PKCD-01
Giá gốc:250.200.000 ₫Giá giảm: 200.000.000 ₫Tiết kiệm 50.200.000đ
Combo Sofa Điện Kèm Bàn Trà Hiện Đại SF04
Giá gốc:44.550.000 ₫Giá giảm: 35.600.000 ₫Tiết kiệm 8.950.000đ
Combo Sofa Điện Kèm Bàn Trà Hiện Đại SF03
Giá gốc:62.150.000 ₫Giá giảm: 50.000.000 ₫Tiết kiệm 12.150.000đ
Combo Sofa Kèm Bàn Trà Hiện Đại SF02
Giá gốc:25.000.000 ₫Giá giảm: 20.000.000 ₫Tiết kiệm 5.000.000đ
Người nổi tiếng lựa chọn Nội Thất Gia Khánh

Diễn Viên Việt Anh 
Á Hậu Huyền My 
Hoa Hậu Ngọc Hân 
Diễn Viên Doãn Tuấn 
Ca Sĩ Quang Hà 
NSƯT Đức Khuê 
Diễn Viên Bảo Thanh 
Diễn Viên Quỳnh Nga 
Trung Quân Idol 
Diễn Viên Ngân Khánh 
Diễn Viên Phương Oanh
Video nổi bật
Showroom Gia Khánh – 5.000 m² tại Hà Nội
Tòa C14 Bắc Hà, đường Tố Hữu, phường Đại Mỗ, Hà Nội
Mở cửa 8:00–19:00 tất cả các ngày trong tuần.
Ô tô, xe máy để ngay cửa showroom. Showroom ngay mặt đường Tố Hữu. Đối diện nhà chờ BRT Trung Văn.
Đây là showroom duy nhất của Gia Khánh; khách ở tỉnh chọn mẫu qua website hoặc Zalo rồi được giao, lắp đặt tận nhà.














